300 Text Pop-ups cho Premier Pro

Giới thiệu 300 Text Pop-ups cho Premier Pro

Bộ 300 text pop-ups cho Premier Pro là tập hợp gồm 300 template chữ với hiệu ứng Pop up rất bắt mắt giúp cho các video của bạn sống động hơn.

Bộ 300 text pop-ups sử dụng dưới dạng Premier Pro project, bạn có thể dễ dàng sử dụng bằng cách kéo thả các template đã được tạo sẵn vào vào timeline của mình.

Các template text pop-ups được tạo sẵn cũng rất dễ dàng tuỳ chỉnh kiều font, màu sắc, …..

Lưu ý

  • Trong file sử dụng có kèm theo file hướng dẫn sử dụng bản pdf.
  • Bạn nên cài đặt các font chữ trước( danh sách font chữ có bên dưới).
  • Yêu cầu hệ thống: Premiere Pro CC 2018 v12.1.2 hoặc các phiên bản mới hơn.
  • Sử dụng cho cả windows và macOS.

Danh sách font chữ trong bộ 300 Text Pop-ups cho Premier Pro

Link tải về toàn bộ các font: https://bit.ly/33E9hDN
Abeganshe: https://www.dafont.com/abeganshi.font

Alex Brush: https://www.fontsquirrel.com/fonts/alex-brush
Allura: https://www.fontsquirrel.com/fonts/allura
Anders: https://www.behance.net/gallery/18068463/Anders-(Free-Font)
Antiophie: https://www.dafont.com/antiophie.font
Apex Brush: https://www.dafont.com/apex-brush.font
Aqua Grotesque: https://www.behance.net/gallery/14884671/AQUA-GROTESQUE-TYPEFACE Arciform: https://allbestfonts.com/skachat-shrift-arciform-besplatno/

Baksoda: https://www.dafont.com/baksoda.font
Beautiful Bloom: https://creativebooster.net/products/beautiful-bloom-free-brush-font Bebas Neue: https://www.dafont.com/bebas-neue.font
Belynda: https://www.dafont.com/belynda.font
Beon: https://www.fontspace.com/bastien-sozoo/beon
Billy Ohio: https://www.dafont.com/billy-ohio.font
Bondi: https://www.behance.net/gallery/72196735/Bondi-Free-Font
Bonesly: hhttps://www.dafont.com/bonesly.font
Brayles: https://www.dafont.com/brayles.font
Bread Store: https://www.dafont.com/bread-store.font
Brushield: https://www.dafont.com/brushield.font
Butchery: https://www.dafont.com/butchery.font
Buffalo Scipt: https://www.pixelsurplus.com/freebies/buffalo
Butler: http://fabiandesmet.com/portfolio/butler-font/
CANTER: http://www.fontfabric.com/canter-free-font/

https://www.dafont.com/capable-of-loving.font Cartoonish: https://www.dafont.com/cartoonish.font

Creation: https://www.dafont.com/creation.font
Desyanti: https://www.dafont.com/desyanti.font
Dalmais: https://www.dafont.com/dalmais.font
Din Pro: https://www.cufonfonts.com/font/dinpro
Dominick: https://www.dafont.com/dominick.font
Ebrima: https://www.dafontfree.net/freefonts-ebrima-f58777.htm ELIANTO: http://www.emanuelepapale.com/projects/elianto-free-font/ Fabada: https://www.1001fonts.com/fabada-font.html

FabfeltScript: http://fabiendespinoy.free.fr/typo-fabfelt.html

FIXEDSYS EXCELSIOR: https://www.cufonfonts.com/font/fixedsys-excelsior-301 Frontage:: https://allbestfonts.com/shrift-frontage/

Frutilla Script: https://www.dafont.com/frutilla-script.font Futura: https://freefontsfamily.com/futura-font-family-free/ Hamurz: https://www.dafont.com/hamurz.font
Jaime Blues: https://www.dafont.com/jaime-blues.font

Katrine: https://www.dafont.com/katrine.font

……

Link download 300 text pop-ups cho Premier Pro

Nếu thấy hay, đừng quên vote và để lại comment ở dưới nhé!

4.5 4 votes
Đánh giá bài viết

Chia Sẻ Bài Viết Này:
TwitterFacebookGoogle+LinkedInPin It
Cập nhật: 30 Tháng Tám, 2020 — 4:42 chiều

Tôi là ai

Đăng kí
Thông báo khi
guest
5 Comments
cũ nhất
mới nhất
Inline Feedbacks
View all comments
hoàng vinh
hoàng vinh
Khách
25 Tháng Tám, 2020 8:44 sáng

Cảm ơn bạn nhiều!

Maianh
Maianh
Khách
25 Tháng Tám, 2020 7:10 chiều

Hay quá, cảm ơn anh

dang khoi
dang khoi
Khách
1 Tháng Chín, 2020 12:20 chiều

cam on ban nhieu

Hoàng Việt
Hoàng Việt
Khách
6 Tháng Mười, 2020 7:39 chiều

Rất đẹp, xin cảm ơn đã chia sẻ